Basi ungameni dhambi zenu ninyi kwa ninyi, na kuombeana, ili mpate kuponywa. Sala yake mwenye haki ina nguvu nyingi, na hutenda mengi.
Yakobo 5:16 SRUVWakristo wenzangu, karibuni katika kurasa ya tovuti hii ambayo imewekwa mahususi kwa ajili ya Sala na Maombi. Unaweza kunitumia mahitaji yako ambayo yanahitaji nguvu ya maombi na sala iongezeke kutoka kwa Wakristo wenzako walio sehemu mbalimbali.
Ikiwa unahitaji Maombi & Sala zifanyike juu ya hitaji lako ambalo linaweza kuhusiana na ajira, mahusiano, ugonjwa, masomo, shida unazopitia kama Mkristo, na kadhalika, unaweza kunitumia kwa namba za simu zilizotolewa au kwa FB au kwa e-mail, nami nitaziorodhesha ili Wakristo wenzako, pamoja na mimi, sote tuweze kukuombea kwa Mungu wetu, katika Jina la Bwana wetu Yesu Kristo.
“Maombi ni ushirika wetu na Mungu, na kuombeana ni tendo la upendo kati yetu kama Wakristo.”
TUSHIRIKIANE KATIKA MAOMBINeno la Mungu Kuhusu Maombi
Maandiko yanatufundisha kusali na kuomba kila wakati.
Ombeni Bila Kukoma
“Ombéni bila kukoma;”1 Wathesalonike 5:17 SUV
Maandiko yanatuagiza tusali na kuomba kila wakati. Bwana wetu ametufundisha namna ya kuomba; ametutaka tusihofu juu ya mahitaji yetu na ametuhakikishia kwamba ikiwa tutaomba na kusali, Baba wa mbinguzi atasikia na kutusaidia.
Msimtegemee Wasiwasi, Mtegemee Mungu
6:31 Msisumbuke, basi, mkisema, Tule nini? Au Tunywe nini? Au Tuvae nini?
6:32 Kwa maana hayo yote Mataifa (wasioamini) huyatafuta; na Baba yenu wa mbinguni anajua ya kuwa mnahitaji hayo yote.
6:33 Bali utafuteni kwanza ufalme Wake, na haki Yake; na hayo mengine yote Atawapa, tena kwa ziada.
Ombeni, Nanyi Mtapewa
“Nami nawaambia, Ombeni, nanyi mtapewa; tafuteni, nanyi mtaona; bisheni, nanyi mtafunguliwa.”Luka 11:9 SRUV
Tuma Shida Zako, Tutakuombea!
Mimi sitakuahidi miujiza, bali naahidi kuwa nitapiga magoti na kumwomba Mungu wetu kwa ajili yako! Halafu tunamwachia Yeye maombi yetu kwa amani tele moyoni. Tuma shida zako, tutakuombea!!
Una Hitaji la Maombi?
Tuma hitaji lako kupitia ukurasa wetu wa mawasiliano. Tutapokea ujumbe wako na kuungana nawe katika maombi.